Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: mong adm xem xet:((

1. lukaku Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    lukaku's Avatar
    Thanks
    0

mong adm xem xet:((

Game chơi noi la game cày cuốc , nhưng theo cá nhân tôi . tôi chưa thấy nó gọi là cày cuốc , cày cuốc có gì đâu ngoài mấy con bos vàng ném toàn ra zen . chơi game thằng thì vẫn đeo wing mini . thằng đã 2.5 . thằng thì set 12 thằng vẫn set tối om. thế ae ngĩ đấy có phải là game cày cuốc ko hay la game hút máu . đi sk thỏ vs sumer nhiều lắm may ra dc 2 viên b. Bs thì đắt phải nạp tiền mới có . thế thì đến bao giờ những ae công nhân lương 4 5 tr có wing 2 đeo có sét đồ +9 mặc. Cứ như này đến tàn game cũng chỉ mấy a phú hộ đồ đẹp thoi , chứ ae công nhân vẫn đồ đen xì. mong ADM xem sét tăng tí bs lên , tăng drop lv hhht cho ae thì game no mới đều. chứ như này thì chỉ ng có tiền mới chơi dc thôi. Ae up cgo thêm ý kiến nhé
  2. fantom Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    fantom's Avatar
    Thanks
    0
    cung chung y kien voi chủ thớt.
  3. lukaku Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    lukaku's Avatar
    Thanks
    0
    ae úp giùm
  4. Hulk Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    Hulk's Avatar
    Thanks
    0
    Nói vấn đề BS nhé. Khộng nên tăng giá drop BS. vì sao. vì B S sv bh đang giữ đc ổn đinh. nếu tăng hay drop ra nhiều vài ngày 1 tuần là mất giá trị. cái này không đồng ý nhé.
    Thứ 2: Vấn đề lv. mình khẳng định AD ko cho rơi không phải drop thấp nhé. còn đrop này ko phải 0.5 0.7 nhé.
    0.1 ít nhát cho quá là 3 ngày cả sv có 1 người nhặt. nhưng sv này 1 tuần r k ai có nhé. cứ hỏi ad thì bảo ra rồi. nhưng cái này không phải tỉ lệ đó. cũng k phải 0.1 mà là 0.0 tỉ lệ phải ko ))

Nếu cho ra thì cho ra hăn hỏi. không thì thôi. ) còn tỉ lệ 0.5 0.7 nghe thấy ảo lòi r)
  5. Hulk Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    Hulk's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi lukaku Xem bài viết
    ae úp giùm
    úp cái con cu. chủ thốt mún phá giá bs bh à mà muốn thếm BS ????? lv có thể nói. nhưng bs thì never đi . Định phá giá BS Bh à
  6. Aaaaa0 Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    Aaaaa0's Avatar
    Thanks
    0
    cho rơi LV HHHT thôi.b.s đang ổn định.chắc sập sv ko có w2 đeo quá.rơi đã khó quay lại xịt liên tọi.nản
  7. Yahoo Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    Yahoo's Avatar
    Thanks
    0
    ad fix lại lông vũ đi
    nó không hề rơi chứ k phải tỉ lệ gì cả . ad có nghĩ cảnh cầm wing mini đi đánh w2.5 k
  8. MU Hà Nội Đang Ngoại tuyến
    Super Moderators
    MU Hà Nội's Avatar
    Thanks
    0
    Chào các bạn. BQT sẽ cố gắng tham khảo ý kiến của bạn. sẽ điều chỉnh hợp lý nhất
  9. Hulk Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    Hulk's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi MU Hà Nội Xem bài viết
    Chào các bạn. BQT sẽ cố gắng tham khảo ý kiến của bạn. sẽ điều chỉnh hợp lý nhất
    1 là AD nói 1 tháng hay 20n mới cho ra. có phải hay hơn ko. chứ cứ nói cho ra mà tỉ lệ còn cao cả sv khoog nhặt đc . thì nói cũng = hòa. nên là 1 tháng cho ra hay 20n cho ra. 1 câu như thế. có phải ng chơi đỡ nhọc hơn ko
  10. philip Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    philip's Avatar
    Thanks
    0
    b s rớt vậy ok rồi, tui chơi cho vui mà ko biết ném cái box nó như thế nào, mấy ông top giành hết boss, giờ tui muốn có đồ exl cùi cũng ko có mà mặc, mấy ông mạnh thì đồ exl nhiều quá bán ko hết nên đòi rớt b s đập đồ cho đẹp.