Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12

Chủ đề: mong adm xem xet:((

1. lukaku Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    lukaku's Avatar
    Thanks
    0

mong adm xem xet:((

Game chơi noi la game cày cuốc , nhưng theo cá nhân tôi . tôi chưa thấy nó gọi là cày cuốc , cày cuốc có gì đâu ngoài mấy con bos vàng ném toàn ra zen . chơi game thằng thì vẫn đeo wing mini . thằng đã 2.5 . thằng thì set 12 thằng vẫn set tối om. thế ae ngĩ đấy có phải là game cày cuốc ko hay la game hút máu . đi sk thỏ vs sumer nhiều lắm may ra dc 2 viên b. Bs thì đắt phải nạp tiền mới có . thế thì đến bao giờ những ae công nhân lương 4 5 tr có wing 2 đeo có sét đồ +9 mặc. Cứ như này đến tàn game cũng chỉ mấy a phú hộ đồ đẹp thoi , chứ ae công nhân vẫn đồ đen xì. mong ADM xem sét tăng tí bs lên , tăng drop lv hhht cho ae thì game no mới đều. chứ như này thì chỉ ng có tiền mới chơi dc thôi. Ae up cgo thêm ý kiến nhé
  2. thanh321 Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    thanh321's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Hulk Xem bài viết
    1 là AD nói 1 tháng hay 20n mới cho ra. có phải hay hơn ko. chứ cứ nói cho ra mà tỉ lệ còn cao cả sv khoog nhặt đc . thì nói cũng = hòa. nên là 1 tháng cho ra hay 20n cho ra. 1 câu như thế. có phải ng chơi đỡ nhọc hơn ko
    hợp lý cái con mẹ gì bảo gộp sv loẻn thiên mệnh 2 tháng nay có gộp cc đâu toàn mõm
  3. Paulatow Đang Ngoại tuyến
    Thành Viên
    Paulatow's Avatar
    Đang ở
    Honduras
    Thanks
    0

mong adm xem xet

Mong AD xem xet rút ngắn LV để được tái sinh, vẫn biết là sv nonrs nhưng để cày được 600 lv mới được tái sinh là quá lâu, e rằng sẽ có nhiều bạn bỏ cuộc giữa chừng, mình AFK 24/24 mà còn thấy vậy thì những bạn không có nhiều thời gian chơi để cày được 600 là điều không tưởng, Theo mình khoảng 400-450 la vừa, đây là nguyện vọng chung của nhiều a e, mong AD chỉnh lại để ae lấy động lực cày tết.ai đi ngang qua thấy hợp lý thì cho 1 likeXem các chủ đề mới nhất cùng chuyên mục:mong ADM và BQT sẽ đọc và đừng để đấy Cảnh báo về hiện tượng giả vờ chuyển tiền =... Những lý do nên sáp nhập SV MU VIệt Gửi đến tất cả các con chó LienMinh LuongSon Bị Khoá Acc nhờ ADM đổi sdt sv muviet SVmuviet rất lác và bị ngắt kết nối... Nhờ ADM và BQT MUViet Doi dùm SĐT SV NonRS Đòi Lại W2 DK Của DaiCaB Cam Của Tôi Thông Báo Về việc hỗ trợ giải nén ngọc...