Tải MU
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Tổng kết TÓP Guild máy chủ Devias

Admin Mu Hà Nội
    LangKhach_HN's Avatar
    Thanks
    1

Tổng kết TÓP Guild máy chủ Devias

Phần thưởng
    1
    TeamDz
    1.000.000 Gcoin + 100B +100S
    2
    AE6789
    500.000 Gcoin + 50B +50S
    3
    ThichPK
    ZzTOPzZ
    300.000 Gcoin + 30B +30S
    2 Guild n
    ày bằng thời điểm BQT đã check = nhau
    Vì vậy sẽ chia phần thưởng

Thành Viên
    bobodng's Avatar
    Thanks
    0
    Chào BQT !

Trước tiên mình xin cám ơn BQT Mu đã tạo sân chơi để anh em có nơi xả stress sau những ngày làm việc.

Mình xin giới thiệu, mình là một trong những Member của Guild ThichPK.

Sau khi trao đổi với các ae trong Guild thì mọi người đã thống nhất với nhau để mình là người đại diện cả Guild lên dể trao đổi với BQT.

Anh em trong Guild mình đã thống nhất với nhau là không đồng ý quyết định share Top 3 Guild được, vì :

+ 2 Guild chênh lệch nhau 44k Point ( mình vẫn còn giữ hình ảnh ) , và lúc này số thành viên của cả 2 Guild là 80 member, vầy nên nếu Guild TOP muốn vượt lên Guild ThichPK thì phải thêm 3-5 member ( thêm mới ), hoặc thay thế 8-10 member ( phải max rs ), lúc này đã là 11h30 rồi nên để Guild TOP vượt qua thì là chuyện khó xảy ra.

+ BQT có trả lời là lúc check RS + Point 2 guild vào lúc 00h00 ngày 29/2 ( 23h59, 28/2 ) là bằng nhau thì mình không nghĩ chuyện đó có thể xảy ra được, xét cả trên Point và RS thì xảy ra chuyện = nhau là KHÔNG THỂ

+ Có thể BQT nhìn nhận dựa trên sự cố gắng của Guild TOP để tạo cảm hứng cho anh em chơi game thì là việc đáng ủng hộ, nhưng lấy phần thường của Guild này để chuyển sang Guild nọ là điều vô lý.

Vầy nên rất mong rằng BQT sẽ xem xét và đưa ra giải pháp để cho hợp lý cả 2 bên ( thêm giải Khuyến Khích )

Guild tụi mình cũng thống nhất nếu phải chia giải thì Guild tụi mình xin phép không nhân giải thưởng của BQT.

Thành Viên
    dat92's Avatar
    Thanks
    0
    À,còn về việc Hệ Thống cập nhập lúc 00h00 ( 29/2 ) Guild đã max 80 thành viên lúc 11h20-11h30 ( trong khi hệ thống cập nhập có 69 thành viên ).

Đây là lỗi hệ thống thống kê của bên BQT chứ không phải fanpage trả lời Guild mình rằng bạn phải đặng nhập hết lúc 11h thì hệ thống mới cập nhập đc.

Vầy xét ra hệ thống cập nhập là lúc 11h, 12h thì BQT phải chốt đua top Guild là lúc 00h00 - 29/2 thay vì 23h59 - 28/2 được, vì việc đua top người ta tính từng phút, từng giây..... thì sao BQT chọn giờ đua top là 23h59 ngày 28-2 được.

Thành Viên
    dat92's Avatar
    Thanks
    0
    Mình cũng member của G Thịck PK hi vọng BQT xem xét trường hơp này vì nó liên quan đến sự công bằng Game và sự gắn kết của các thành viên trong Guil cũng như cộng đồng MU HÀ NỘI

Thành Viên
    vietx10's Avatar
    Thanks
    0
    ảnh 12h.00 phút G TOP đứng thứ 3 và G thichPK đứng TOP 4 vs 69 người... vậy thử hỏi là đua top G sao các bạn k cho vào G trước mà đợi đến lúc nước đến chân mới nhảy... nếu các bạn cãi vậy thì cứ theo bảng XH Guild lúc 12h mà làm

Thành Viên
    vietx10's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi bobodng Xem bài viết
    Chào BQT !

Trước tiên mình xin cám ơn BQT Mu đã tạo sân chơi để anh em có nơi xả stress sau những ngày làm việc.

Mình xin giới thiệu, mình là một trong những Member của Guild ThichPK.

Sau khi trao đổi với các ae trong Guild thì mọi người đã thống nhất với nhau để mình là người đại diện cả Guild lên dể trao đổi với BQT.

Anh em trong Guild mình đã thống nhất với nhau là không đồng ý quyết định share Top 3 Guild được, vì :

+ 2 Guild chênh lệch nhau 44k Point ( mình vẫn còn giữ hình ảnh ) , và lúc này số thành viên của cả 2 Guild là 80 member, vầy nên nếu Guild TOP muốn vượt lên Guild ThichPK thì phải thêm 3-5 member ( thêm mới ), hoặc thay thế 8-10 member ( phải max rs ), lúc này đã là 11h30 rồi nên để Guild TOP vượt qua thì là chuyện khó xảy ra.

+ BQT có trả lời là lúc check RS + Point 2 guild vào lúc 00h00 ngày 29/2 ( 23h59, 28/2 ) là bằng nhau thì mình không nghĩ chuyện đó có thể xảy ra được, xét cả trên Point và RS thì xảy ra chuyện = nhau là KHÔNG THỂ

+ Có thể BQT nhìn nhận dựa trên sự cố gắng của Guild TOP để tạo cảm hứng cho anh em chơi game thì là việc đáng ủng hộ, nhưng lấy phần thường của Guild này để chuyển sang Guild nọ là điều vô lý.

Vầy nên rất mong rằng BQT sẽ xem xét và đưa ra giải pháp để cho hợp lý cả 2 bên ( thêm giải Khuyến Khích )

Guild tụi mình cũng thống nhất nếu phải chia giải thì Guild tụi mình xin phép không nhân giải thưởng của BQT.
    hình ảnh 12h00 là G bạn TOP 4 =)) vậy cứ theo BXH game mà làm thôi khỏi chia làm gì cho mệt

Thành Viên
    vietx10's Avatar
    Thanks
    0
    4. EVENT BANG HỘI TRANH BÁ

Thời gian tổ chức :- Bắt đầu lúc : 14:00 ngày 01/02/2020

- Kết thúc lúc : 23:59 ngày 28/02/2020

Nội Dung Sự Kiện :

- Top Bang Hội sẽ lấy 3 bang hội có số RS cao nhất

- Phần thưởng sẽ trao cho chủ Guild Phần Thưởng:

- Lưu ý : TOP GUILD KHÔNG GIỚI HẠN THÀNH VIÊN ( DL TẠO ĐC 80 THÀNH VIÊN)

Phần thưởng
    1 1.000.000 Gcoin + 100B +100S
    2 500.000 Gcoin + 50B +50S
    3 300.000 Gcoin + 30B +30S

các bạn có nhìn thấy chữ kết thúc đua top 11h59 ko vậy ... đây cho hẳn sang ngày mới 12h mà G các bạn vẫn còn đang TOP 4 ... G TOP thừa hẳn 1p đẻ có kết quả cuối cùng... các bạn cãi cùn cái gì nữa nhỉ